ราคา 26000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

Realty Matchmaker
080-939-2828
2013-07-01 10:24:00.0
เลขที่ประกาศ: 20610
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม สราญใจ คอนโด สุขุมวิท ใกล้ BTS-นานา (ID 881861)

ให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม สราญใจ คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา 250 ม., ชั้น 15, พ.ท.ใช้สอย 70 ตร.ม., 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 2 เครื่องปรับอากาศ, 1 ที่จอดรถ มีเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ สาธารณูปโภคโครงการ ได้แก่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาว์น่า ที่จอดรถ รปภ 24 ช.ม.

For Rent Condominium Saranjai condo, 250 m. to BTS Nana, Floor 15, Bldg Space 70 SQ.M., 1 bedroom(s), 1 bathroom(s), 2 A/C, 1 parking(s), Fully Furnished. Project facility includes swimming pool, fitness center, sauna, parking, 24/7 security system.

(ID 881861)
อัตราค่าเช่า 26,000 บาท/เดือน
For Rent 26,000 (Baht/Month.)

สถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้ BTS นานา
2. ใกล้สยามพารากอน และ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง
3. ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
4. ใกล้สวนลุมพินี
5. ใกล้โรงพยาบาลบำรุงราษฏร์

Nearby Landmarks
1. Near BTS Nana
2. Near Siam Paragon and MBK Shopping Center
3. Near Chulalongkorn University
4. Near Lumphini Park
5. Near bumrungrad hospital

จำนวนอาคาร:
0

(ID 881861)
อัตราค่าเช่า 26,000 บาท/เดือน
For Rent 26,000 (Baht/Month.)

สถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้ BTS นานา
2. ใกล้สยามพารากอน และ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง
3. ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
4. ใกล้สวนลุมพินี
5. ใกล้โรงพยาบาลบำรุงราษฏร์

Nearby Landmarks
1. Near BTS Nana
2. Near Siam Paragon and MBK Shopping Center
3. Near Chulalongkorn University
4. Near Lumphini Park
5. Near bumrungrad hospital

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

สราญใจ คอนโด

เลขที่: 20610
2013-07-01 10:24:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Realty Matchmaker

080-939-2828

ขาย 26000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
สราญใจ คอนโด
ขาย 26000.00 บาท
คอนโด พระราม 9
ขาย 2000000.00 บาท
ขาย TVC Condo2 - คอนโด ขาย
ขาย 1750000.00 บาท
Nice view Condo for Sale (2-Br) on Sukhumvit 30/2 - คอนโด ขาย
ขาย 6000000.00 บาท
รัชดาซิตี้18
ขาย 1550000.00 บาท
Sale ขาย D65 condo, Sukhunvit 65, 70,000 บาทต่อ ตร.ม., 57 sqm, 1.5 br
ขาย 3990000.00 บาท
Ideo Mobi Condo for rent near BTS Onnut 200m 1bedroom 1bathroom 44sqm Price 37,000 bath
ขาย 37000.00 บาท
LPN Sukumvit, Bearing 109: Sales/ Rent - คอนโด ขาย
ขาย 1500000.00 บาท
ขาย หรือ เช่า
เช่า 7500.00 บาท
ขายดาวน์ the tree rio
ขาย 100000.00 บาท
clear