HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย...คอนโดรีเจ้นท์โฮม 19 สุชุมวิท 93 ตึก บี ชั้น 6 พร้อมชุดครัวฟรี ห่างจาก บีทีเอส บางจาก 400 เมตร เดินเข้าออกได้ หาของกินง่ายมาก ผ่อนดาวน์หมดแล้ว 180,000.- บวกเพิ่ม 159,000.- รวม 339,000.- สนใจติดต่อได้ โครงการใกล้เสร็จแล้ว ราคามีแต่สูงขึ้น รีบตัดสินใจวันนี้........ต่อรองได้
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

...ด่วน............ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม 19 สุขุมวิท 93 ตึก บี ชั้น 6 ...............

เลขที่: 31200
2013-08-28 17:06:04.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ชาล

083-438-1975

ขาย 180000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด Belle Grand Rama 9 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 49 ตร.ม ราคาดีที่สุด
ขาย 5500000.00 บาท
SRIWARA CONDOMINIUM FOR SALE IN RATCHAPISEK-BANGKOK/ THAILAND CULTURAL CENTER MRT. - คอนโด ขาย
ขาย 6950000.00 บาท
Rent, The Zest Condo on main road(Ladprao Rd), near soi Ladprao 7 near MRT(subway) Ladprao station. Near business area Full furniture ,Area 40 sq.m, swimming pool, Fitness room. Full security and >>>>>condo has only 7 rooms per floor.(total
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Park 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ วิวสวนของโครงการ
ขาย 6390000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด SS Condo for rent near BTS Udom Suk Around 700 m 1bedroom 36 sqm Price 10000bath per month
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดพร้อมอยู่/For Rent at The Amethyst 39 (BTS Phrom Phong) 1 bedroom 46 sq.m. 35,000 baht / month
เช่า 35000.00 บาท
ให้เช่า
เช่า 10900.00 บาท
ให้เช่าคอนโด President Sukhumvit 81 Condo for rent near BTS Onnut around 100m 1bedroom 1bathroom 35sqm Price 18000bath 1 year contract
เช่า 18000.00 บาท
ขายด่วน
ขาย 1500000.00 บาท
Condo For Rent ให้เช่า s&s condo sukhumvit101/1 (BTS UDOMSUK) 1 bedroom 36 sq.m. 13,000 / month