HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 179 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 3
  • ห้องน้ำ : 4

เดอะ ไพรเวท สุขุมวิท-บางจาก โครงการบ้านทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 97/1 ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS (ส่วนต่อขยาย) บางจาก ประมาณ 800 เมตร

ราคาขาย : 9 ล้านบาท (50,279.3 บาท ต่อ ตรม.)

ขนาด: 179 ตรม.

3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH913077298

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ: 09-5085-6348 มุข (Thai-English)

ข้อมูลเพ่ิ่มเติม : http://ow.ly/DX919

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เดอะ ไพรเวท สุขุมวิท-บางจาก 3 ห้องนอน 9 ล้านบาท

เลขที่: 151181
2014-11-23 16:26:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 179.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 9000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Regent home 15
ขาย 280000.00 บาท
Condo For Sale/Rent New - 60 Sqm 1 BR 1 Living - 9th Fl - Bangna Residence - Nearby Central Bangna, Bangna BTS
ขาย 2250000.00 บาท
For Rent: The Loft Condo Yenakart 2 bedrooms, fully furnished, ready to move in only ฿35,000/mth
เช่า 35000.00 บาท
ขายคอนโด
ขาย 2190000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ navin court | นาวิน คอร์ท |Nawin Court|Nawin Court Ruamrudee3 | Navin Court Ruamrudee3|นาวิน คอร์ท ร่วมฤดี 3 - 36500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 36500.00 บาท
2 Bed / 2 Bath For Rent 14MB. Condo M Prayathai - คอนโด ขาย
ขาย 14000000.00 บาท
เช่าห้อง
เช่า 3500.00 บาท
คอนโดให้เช่า Siri Residence for rent near BTS Phromphong 300 m 1 bedroom 1 bathroom 60 sqm
เช่า 50000.00 บาท
clear