HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสาทร การ์เด้นส์ Sathor Gardens สาทรใต้ ใกล้สถานฑูต ออสเตรเลีย ฝรั่งเศษ และมาเลเซีย
ขนาดพื้นที่ 73 ตร.เมตร ชั้น 18 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น แอร์ 3 เครื่อง ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์อย่างดี และเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น เครื่องซักผ้า เครื่องอบผ้า ชุดโซฟา TV LCD 2 เครื่อง พร้อมที่จอดรถประจำ 1 ที่

Sathorn Garden Condo for sale / Rent
- 73 Square meters on 18th floor, Facing North-East view.
- One bedroom, one bathroom and one living room
- Fully furnished included 3 air conditioners, new washing & drying
machine, new sofa and 2 televisions and etc.
- fix one car parking lot.
- Selling price 6.95 MB.
- Rent 30,000 Baht

การเดินทางสะดวกและสิ่งอำนวยความสะดวก
- ใกล้สถานฑูต ออสเตรเลีย ฝรั่งเศษ และมาเลเซีย
- ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี
- ใกล้ถนนวิทยุ ใจกลางกรุงเทพฯ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดสาทร การ์เด้นส์ Sathor Gardens สาทรใต้ ใกล้สถานฑูต

เลขที่: 18227
2014-02-06 08:31:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

ธีรัตม์

0839929992

ขาย 6950000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
New Room !!! Condo for Sale/Rent, PG RAMA 9, 1bed, 10flr, 41sq.m. ห้องใหม่ !!! ขาย/ให้เช่าคอนโด, พีจีพระราม 9, 1นอน, ชั้น10, 41ตร.ม. ( ห้องไม่เคยใช้) Rent: 10000 baht/mo. Sale: 67000 baht/sq.m. - คอนโด ขาย
ขาย 67000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Las Colinas Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit Around 200 m ,2 bedroom
ขาย 45000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ blocs77 | บลอคส์77 - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Suppat Vongpairojkul Vongpairojkul
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ the alcove 49 | ดิ แอลโคฟ 49 | The Alcove Sukhumvit 49 | ดิ แอลโคฟ สุขุมวิท 49 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ TR Real Estate
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ the alcove 49 | ดิ แอลโคฟ 49 | The Alcove Sukhumvit 49 | ดิ แอลโคฟ สุขุมวิท 49 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital Living
เช่า 25000.00 บาท
Apartment For Rent, The Legend Saladaeng, 140sq.m., 3bed, 8flr - 1075
เช่า 95000.00 บาท
129 sqm 3 br SALE :::10,200,000 thb March Tiensieng condo Sathorn area - คอนโด ขาย
ขาย 10200000.00 บาท
Wyne By Sansiri - คอนโด ขาย
ขาย 3200000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด วิวดีชั้นสูง สระใหญ่ Bangkok Garden 3นอน 2น้ำ 104ตรม 35000บาท
เช่า 35000.00 บาท
clear