ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

kkitti
0817322223, 0814599066, 0817522223
2014-04-24 20:49:00.0
เลขที่ประกาศ: 104123
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ขายดาวน์โครงการ ริชพาร์ค เตาปูน
ห้องขนาด 29 ตร.ม.
ราคาขายดาวน์ 220,000 บาท
เหลือผ่อนอีก 4 งวดครับ รวม 42,200 บาท
และโอนกับธนาคาร 1,764,800 บาท (ราคาไม่รวมเฟอร์นิเจอร์ เพราะคิดว่าแต่งห้องเองคุ้มกว่าโครงการครับ)
รวม 2,027,000 บาท (69,900 บาท/ตร.ม.)
(ค่าเปลี่ยนสัญญา 20,000 ผู้ซื้อเป็นคนจ่าย เพราะขายเท่าทุนแล้วครับ)

อยู่ชั้น 7 ห้องหันไปทางทิศเหนือ วิวสระว่ายน้ำ
คอนโดทำเลดี อยู่ติดรถไฟฟ้าสองสาย (เป็นสายที่เสร็จแรกๆ)
ใกล้สถานีกลางบางซื่อ อนาคตเป็นสถานีของรถไฟฟ้าทุกสาย
และรถไฟความเร็วสูง
ขายเพราะต้องย้ายไปทำงานต่างจังหวัดด่วนครับ คงไม่อาจดูแลได้

จำนวนอาคาร:
0

ขายดาวน์โครงการ ริชพาร์ค เตาปูน
ห้องขนาด 29 ตร.ม.
ราคาขายดาวน์ 220,000 บาท
เหลือผ่อนอีก 4 งวดครับ รวม 42,200 บาท
รวม 2,027,000 บาท (69,900 บาท/ตร.ม.)

อยู่ชั้น 7 ห้องหันไปทางทิศเหนือ วิวสระว่ายน้ำ
คอนโดทำเลดี อยู่ติดรถไฟฟ้าสองสาย (เป็นสายที่เสร็จแรกๆ)
ใกล้สถานีกลางบางซื่อ อนาคตเป็นสถานีของรถไฟฟ้าทุกสาย
และรถไฟความเร็วสูง
ขายเพราะต้องย้ายไปทำงานต่างจังหวัดด่วนครับ คงไม่อาจดูแลได้

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์เท่าทุน คอนโดริชพาร์ค เตาปูน

เลขที่: 104123
2014-04-24 20:49:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

kkitti

0817322223, 0814599066, 0817522223

ขาย 220000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์เท่าทุน คอนโดริชพาร์ค เตาปูน
ขาย 220000.00 บาท
For Rent Condo Noble Refine Sukhumvit 26, 1 Bedroom 17th floor
เช่า 28000.00 บาท
Circle Sukhumvit 31 (Foreign Unit) - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 350000.00 บาท
WATERFORD DIAMOND CONDOMINIUM FOR SALE IN SUKHUMVIT- PROMPONG BTS - คอนโด ขาย
ขาย 8000000.00 บาท
ensington eady to move in party - คอนโด ขาย
ขาย 1450000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใกล้ BTS ON Nut The Link สุขุมวิท 50
ขาย 13000.00 บาท
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ใกล้บิ๊กซี วงศ์สว่าง รถไฟฟ้า 3 สาย
ขาย 3000000.00 บาท
ขายคอนโดบ้านสวนเพชร สุขุมวิท39 ชั้น21
ขาย 24000000.00 บาท
The Base พระราม 9 เฟอร์นิเจอร์ครบ (รายละเอียดด้านใน)
เช่า 9500.00 บาท
คอนโดดีบุรา พรานนก (Dbura Prannok)
ขาย 3000000.00 บาท
clear