ราคา 400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8510.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม)

porntip natasut
0849101855
2014-05-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 108737
รายละเอียดเพิ่มเติม
เสนอขายดาวน์คอนโดใหม่ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม) ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ เพียง 480 เมตร อยู่ชั้น 18 ห้อง 18A09 ราคา 400,000 บาท ที่เหลือจ่ายต่อกับ บ.แลนด์แอนด์เฮ้าส์ 6.74 ล้านบาท รวมราคาคอนโด 7.14 ล้านบาท
ห้องอยู่ชั้น 18 ห้อง 18A09 ขนาด 46.8 ตร.ม. ทิศเหนือ (วิวสีลม) ไม่ร้อน วิวดีไม่มีตึกสูงบัง แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัวแยก ห้องรับแขกแยก เป็นสัดส่วน Semi-Furnished ครัวตกแต่งครบ (Hob, Hood, Counter, Microwave Oven) ห้องน้ำตกแต่งครบ มี Rain Shower พื้นห้องเป็นลามิเนต ติดวอลล์เปเปอร์ แอร์ฝังผนัง 2 ตัว ตู้เสื้อผ้า Build-in โครงการสร้างแล้วเสร็จ ต.ค.58
สนใจติดต่อ ชุน โทร 081-9364849 (ไม่รับนายหน้า)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เสนอขายดาวน์ คอนโดใหม่ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม) ห้อง 18A09 ราคา 400,000 บาท ติดต่อ ชุน โทร 081-9364849 (ไม่รับนายหน้า) - คอนโด ขายดาวน์
The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Knight By KnightsBridge | เดอะไนท์ บายไนท์บริดจ์| สุขุมวิท 107 - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Fifyone Fifyone
เช่า 9000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Asoke Place - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Auranat Auranat
เช่า 30000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT A SPACE ID ASOKE-RATCHADA / 1 bed / 32 sqm.**16,500** NEAR CENTRAL RAMA 9
เช่า 16500.00 บาท
*ห้องสวย ใกล้รถไฟฟ้า *ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา – วงศ์สว่าง ขนาด 30 ตรม. ชั้น 12 A