ค่าเช่า 13000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง
โครงการ ไม่ระบุ

2014-07-15 21:16:00.0
เลขที่ประกาศ: 135573
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 35 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ให้เช่า ซิมโฟนี่คอนโด ชั้น 2
(Symphony Condominuim/ 2Fl.)
Studio 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ระเบียงห้องนอน ขนาด 35 ตร.ม. (Studio+Bathroom+Kitchen+Porch = 35 sq.m.)
ฟรีค่าส่วนกลาง (Free common service fee)
เฟอร์นิเจอครบ (Fully Furnished)
ห้องออกกำลังกาย/สระว่ายน้ำ (Fitness/Pool)
ติดกับสถานีรพไฟฟ้า BTS บางจาก (Near by Bangjak BTS)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 35 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ให้เช่า ซิมโฟนี่คอนโด ชั้น 2
(Symphony Condominuim/ 2Fl.)
ฟรีค่าส่วนกลาง (Free common service fee)
เฟอร์นิเจอครบ (Fully Furnished)
ห้องออกกำลังกาย/สระว่ายน้ำ (Fitness/Pool)
ติดกับสถานีรพไฟฟ้า BTS บางจาก (Near by Bangjak BTS)

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโด ติดรถไฟฟ้า BTS บางจาก (Condominuim for rent near by Bangjak BTS )

เลขที่: 135573
2014-07-15 21:16:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

0917795592

เช่า 13000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condolette Ize Ratchathewi | คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ittikorn Wonglittikrai
เช่า 22000.00 บาท
ด่วนให้เช่า คอนโด The Room รัชดา ลาดพร้าว ราคา 25000 บาท ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว
เช่า 23000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 42708 RHYTHM สุขุมวิท 36-38 25 ตรม. ที่จอดรถ 213 คัน ไม่รวมซ้อนคัน...
เช่า 16000.00 บาท
ด่วน ขายคอนโด แบบ 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ห้าง Central พระราม 9 และ MRT ขนาด 52 ตรม
ขาย 3590000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Ratchadapisek - 19000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 19000.00 บาท
คอนโดให้เช่า ไฮฟ์ ตากสิน ซอย มานะวิทยา คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
เช่า 17000.00 บาท
For Rent ให้เช่า My Resort Bangkok Studio 36.59 sqm. ใกล้ MRT Petchaburi
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Lumpini Park พระราม 9-รัชดา 26 ตรม. ห้องสวยเฟอร์ครบ
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 44334 RHYTHM สุขุมวิท 36-38 42 ตรม. ที่จอดรถ 213 คัน ไม่รวมซ้อนคัน..
เช่า 29000.00 บาท
clear