ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62162.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ cassia | แคสเซีย สุขุมวิท ซอย107 แบริ่ง1

ศรีไพลิน เปานิล
0947936793
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 154465
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Cassia ชั้น 8 วิวดี 36.69 ตารางเมตร
ตกแต่งพร้อม อยุ่ 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น พร้อม แอร์ (ไดกิ้น) 2 เครื่อง โต๊ะทานข้าว ตู้เย็น โซฟา โต๊ะ หน้าโซฟา ทีวี 42" ตู้วางทีวีเครื่องทำน้ำอุ่น เตาไฟฟ้า

ในโครงการมีที่จอดรถ ฟิตเนส สระว่ายน้ำ มีร้านซักรีด บริการ

คอนโด Cassia อยู่ตรงซอย แบริ่ง 1 สุขุมวิท 107 สามารถเดินจาก BTS ประมาณ 5 นาที เดินทางไปสุวรรณภูมิ 30 นาที ใกล้ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา ซีคอนสแควร์ พาราไดซ์พาร์ค เมกะบางนา ใกล้โรงเรียนนานาชาติ บางกอกพัฒนา รร.เซนต์โยเซฟ บางนา การเดินทางสะดวก

CASSIA CONDOMINIUM
SPACE: 36.69 sqm
Locate: on the 8 th floor ( the highest floor) near BTS Barring station 5 mins by walk around 300 metr
Address : sukhumvit soi 107 Bangna 10270
Interested place: 30 mins to Suvannaphumi : Near many Departmenstore Mega bangna , Central Bangna , Second square , Paradice park
Room: one bed room
: Full ferniture such as Bed , 2 air condition(daikin) ,TV(42'), Sofa, refrigerator, kitchen area . Water heater, electric strove
Facility: car park , fitness , swimming pool, laundry
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย107(แบริ่ง 1)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
240.77 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
77 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
cassia | แคสเซีย สุขุมวิท ซอย107 แบริ่ง1