ราคา 3350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88157.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

S.A.K.House Ratchada
022753995
2015-01-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158874
รายละเอียดเพิ่มเติม
condo location : in the ratchadapisek road , the condo near shopping mall bigc and subway station huaikhwang , the condo type 1 bedroom 1 livingroom 1 bathroom ,on 6th , 47 sq.m ,total price 3,350,000(incude transfer fee)代业主出售一套38平公寓,格局一房一厅一卫,在六楼,朝南,家电全新标配,小区出门5米就有个24小时seven 便利店,20米出到巷口就有美味的光海鲜餐厅,100米不到就有多个银行的ATM 取款机,豪华的瑞士酒店,重要的是交通很便利走250米就可以到地铁站辉煌,出门打的一招手长排的士随便你叫,去商场bigc, central plaza, 中国大使馆都很方便很近,最重要售价很实惠仅335万泰铢(包含过户费),此地段均价都要10万泰铢了,无论是买来自住或者出租投资都是你们最好的选择,欢迎感兴趣的朋友联系小芳,083-895-9822,微信ff 19901213。

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
condo 1 bedroom for sale 0838959822 mary - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

condo 1 bedroom for sale 0838959822 mary - คอนโด ขาย

เลขที่: 158874
2015-01-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

S.A.K.House Ratchada

022753995

ขาย 3350000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
condo 1 bedroom for sale 0838959822 mary - คอนโด ขาย
ขาย 3350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา - 6650000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 6650000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Room Sukhumvit 21 | เดอะรูม สุขุมวิท 21 - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ จุฑาทิพย์