ราคา 1580000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58518.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 206/104
โครงการ I condo งามวงศ์วาน เฟส 1

amwika amwika
0869828777
2015-01-23 18:35:21.0
เลขที่ประกาศ: 160333
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย I condo งามวงศ์วาน 2 ตึก ชั้น 5 วิวสระ บ้านเลขที่ 206/104 แบบ 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ครบชุด แอร์ 2 เครื่อง ราคา 1,580,000 บาท พร้อมค่าโอน ติดต่อคุณแต้ม 086-982-8777

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ I condo งามวงศวานเฟส1 ข้ากระทรวงสาธารณสุข - คอนโด ขาย
I condo งามวงศ์วาน เฟส 1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: I condo งามวงศ์วาน เฟส 1

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ I condo งามวงศ์วาน เฟส 1 - 2600000 บาท ติดต่อคุณ easycondo easycondo

เลขที่: 362001
2021-08-05 10:31:32.0
Add to wishlist

I condo งามวงศ์วาน เฟส 1

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

ขาย 2600000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ I condo งามวงศ์วาน เฟส 1 - 1700000 บาท ติดต่อคุณ easycondo easycondo

เลขที่: 361683
2021-08-03 16:12:11.0
Add to wishlist

I condo งามวงศ์วาน เฟส 1

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

ขาย 1700000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ I condo งามวงศ์วาน เฟส 1 - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ panit

เลขที่: 288175
2020-04-27 14:20:42.0
Add to wishlist