ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 22727.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ทีซี ทาวเวอร์

ชัชชัย นุ่มแจ่ม
0860812299
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 16114
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ทีซี ทาวเวอร์ ใกล้MRTสุทธิสารและห้วยขวาง ห้องเปล่า สตูดิโอ 33 ตรม. เดินทางสะดวก ราคา 750,000 บาท ถูกมาก สนใจ
ค่าโอนฟรีไม่ต้องจ่ายติดต่อ
คุณชัชชัย 0860812299
Email: earthy_993@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ทีซี ทาวเวอร์ 33 ตรม.ราคาถูก - คอนโด ขาย
ทีซี ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโด ทีซี ทาวเวอร์ 33 ตรม.ราคาถูก - คอนโด ขาย

เลขที่: 16114
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ทีซี ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ชัชชัย นุ่มแจ่ม

0860812299

ขาย 750000.00 บาท

ขายคอนโด ที.ซี. ทาวเวอร์ ย่านห้วยขวาง - คอนโด ขาย

เลขที่: 42623
2014-06-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ทีซี ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ใหญ่ วงศ์ใหญ่

0875895002

ขาย 765000.00 บาท

คอนโด ที.ซี.ทาวเวอร์ ห้วยขวาง

เลขที่: 25333
2013-10-28 09:57:00.0
Add to wishlist

ทีซี ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ใหญ่

0875895002

ขาย 765000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ทีซี ทาวเวอร์ 33 ตรม.ราคาถูก - คอนโด ขาย
ขาย 750000.00 บาท
์Noble Recole 34ตร.ม. ขายดาวน์ถูกๆ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 465000.00 บาท
ขาย คอนโดรีเจ้นท์โฮม ใกล้ขึ้นด่วนบางนา ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า