ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49687.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ The Escape Sukhumvit 101/1

Kermit Kermit
0956426444
2016-03-04 02:57:39.0
เลขที่ประกาศ: 179269
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตึก B ชั้น 6 ขนาด 32 ตร.ม. พบการแบ่งพื้นที่ใช้สอย เป็นสัดส่วนอย่างลงตัวพร้อมตู้เสื้อผ้า Built In ประตูกั้นระหว่างห้องน้ำ และครัวแบบปิด เพื่อความเป็นส่วนตัวสูงสุด เฟอร์นิเจอร์ Modern Form ครบทุกชิ้น เตียง ตู้ โซฟา เครื่องปรับอากาศ LG ชุดครัว Built In เตาไฟฟ้า - สระว่ายน้ำ – สวนพักผ่อน – อาคารจอดรถ 2 อาคาร รวมจอดรถได้ 570 คัน – เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. – Key card – CCTV สถานที่สำคัญ – BTS ปุณณวิถี ระยะทาง 3.2 กม. – BTS อุดมสุข ระยะทาง 3.1 กม. – เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช ระยะทาง 5.3 กม. – Big C Extra อ่อนนุช ระยะทาง 6.5กม. – ซีคอนสแควร์ (เทสโก้ โลตัส) ระยะทาง 3 กม. – ตลาดนัดรถไฟ ระยะทาง 3.5 กม. – พาราไดซ์ พาร์ค ระยะทาง 4 กม. – ไบเทคบางนา ระยะทาง 4.4กม. – เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา ระยะทาง 2.9 กม. – โรงพยาบาลไทยนครินทร์ ระยะทาง 3.5 สนใจติดต่อสอบถาม คุณKermit 095-6426-444 คุณไก่ 092-641-4226 ID Line : kermitrich Email: kermitproperty@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-03-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Escape  Sukhumvit 101/1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Escape Sukhumvit 101/1

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Escape Sukhumvit 101/1 - 1590000 บาท ติดต่อคุณ Kermit Kermit

เลขที่: 179269
2016-03-04 02:57:39.0
Add to wishlist

The Escape Sukhumvit 101/1

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Kermit Kermit

0956426444

ขาย 1590000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The Escape Sukhumvit 101/1 - 1550000 บาท ติดต่อคุณ นัฐ นัฐ

เลขที่: 174195
2015-09-09 22:57:45.0
Add to wishlist

The Escape Sukhumvit 101/1

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

นัฐ นัฐ

0992479394

ขาย 1550000.00 บาท

ดิ เอสเคป สุขุมวิท The Escape Sukhumvit BTS ปุณณวิถี

เลขที่: 97020
2014-03-21 16:20:00.0
Add to wishlist

The Escape Sukhumvit 101/1

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

realtymatch

0809392828, 022451468

ขาย 1750000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1590000.00 บาท
ชายห้องใหม่ มือ 1 DENIM JATUJA มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ BTS มอชิต
ขาย 3190000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด โนเบิล ออรา ทองหล่อ NOBLE ORA THONGLOR 2 ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ วิวสวยสูง
ขาย 58000.00 บาท
ให้เช่า 13000 เดอะ นิช รัชดา-ห้วยขวาง THE NICHE RATCHADA-HUAYKWANG ใกล้ MRT ห้่วยขวาง 400 เมตร
เช่า 13000.00 บาท
RKD-0223 ให้เช่าคอนโด The Kris Ratchada 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร ราคาถูก - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Be You Chokchai 4 1 ห้องนอน ห้องขนาด 28.8 ตรม.
เช่า 7000.00 บาท
For rent The Key Sathorn-Charoenraj / ให้เช่า เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์
เช่า 14000.00 บาท
ขาย คอนโด เพียง 188,988 บาทต่อตร.ม Hyde สุขุมวิท11 26.97 ตรม. จำนวนจำกัด
ขาย 5097000.00 บาท
D0064 ให้ เช่า คอนโด เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ BTS อ่อนนุช
เช่า 14000.00 บาท
RC1344.M ให้เช่า The Complete Rajprarop ใกล้BTSอนุสาวรีย์ชัยฯ ชั้น30- 48ตรม – 22000 บาท 1นอน
เช่า 22000.00 บาท
clear