ราคา 2000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67340.07 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ D condo ดีคอนโด อ่อนนุช สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-05-26 23:31:10.0
เลขที่ประกาศ: 235238
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151413 ขายd condo ลาดกระบัง ขนาด 29.7 ตารางเมตร ทำเลดี อาคารc ชั้น 7 พร้อมเฟอร์ โต๊ะ ตู้ เตียง (ตามภาพ) ราคา 2 ล้านบาท (ต่อรองได้) โทร 081-912-8883 GT-151413 Condo for sale D Condo Ladkrabang Area 29.7 SQ.m. Building C on 7th floor. Fully furnished.Price 2 MB. Please call 081-912-8883 ID easyhomeland รหัส:#01756 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 03/03/2015 22:48:15 ราคา:2,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต:เขตลาดกระบัง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:29.7 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:29.7 ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-03-03 22:52:49 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01756 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01756

วันที่เริ่มโครงการ:
2010-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
D condo ดีคอนโด อ่อนนุช สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: D condo ดีคอนโด อ่อนนุช สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 36 ประกาศ

6610590 ขาย ดีคอนโด อ่อนนุช – สุวรรณภูมิ วิวทาวน์พลัส

เลขที่: 277765
2019-02-21 11:44:41.0
Add to wishlist

D condo ดีคอนโด อ่อนนุช สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Differ Differ

092-7988789 ,088-2641556