ราคา 11480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 164.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Asoke tower condominium

nongmink best
0956985426
2018-09-04 13:29:28.0
เลขที่ประกาศ: 249295
รายละเอียดเพิ่มเติม
For sale ASOKE TOWER , 3 bed, 164 sq.m อโศก ทาวเวอร์ area 164 sq.m 3 bedroom 3 bathroom on 23 floor price 11.48 MB ASOKE TOWER เนื้อที่ 164 ตร.ม 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ชั้น 23 ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท ซอย 21 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. อโศก ทาวเวอร์ ใกล้กับ MRT เพชรบุรี เพียง 350 เมตร วิวโรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย และ นิสทอินเตอร์เนชั่นแนลสคูล เป็นห้องเปล่า มีแต่โครงสร้าง ไม่มีพื้น, ฝ้า, ห้องน้ำ พร้อมสำหรับตกแต่งใหม่ โครงสร้างตึกมั่นคงแข็งแรงกำแพงหนา ป้องกันเสียงรบกวนจากเพื่อนบ้านได้ดีมาก ห้องพร้อมที่จอดรถ 2 คัน ไม่ต้องเสียค่าที่จอดเพิ่ม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสนามเท็นนิส ที่ชั้น 9 ด้านหน้าคอนโดมี ท๊อปส์ซุปเปอร์มาเก็ต ร้านกาแฟและร้านอาหารคัปป้าเดลี่ ธนาคารไทยพานิชย์ คอนโดตั้งอยู่ตรงข้าม มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒน์ ประสานมิตร (มีตลาดนัดที่ลานหน้ามหาวิทยาลัยทุกวันอังคารและวันพฤหัสบดี) อโศก ทาวเวอร์ เดินทางสะดวกสบาย 5 นาที เดินไปถึงรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีเพชรบุรี และท่าเรือคลองแสนแสบ 10 นาที เดินไปสถานีรถไฟฟ้าแอร์พอทลิงค์ สถานีมักกะสัน 5 นาที นั่งมอเตอร์ไซร์รับจ้างไปรถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีอโศก และรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีสุขุมวิท สะดวกสำหรับรถยนต์ สามารถใช้ทางด่วนได้หลายเส้นทาง : บางนา – ตราด, แจ้งวัฒนะ, ดินแดง, ดอนเมืองโทลเวย์, เอกมัย-รามอินทรา และ มอร์เตอร์เวย์ Contact Call 0956985426 LINE id : konkmink More pic: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/asoke-tower/