ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 120.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-11-01 23:44:27.0
เลขที่ประกาศ: 258959
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151518 ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น (หมู่บ้านสิวรัตน์10 ซ.6) แยกหนองขาหยั่ง ใกล้ รร.สิริรธร อ.เมือง จ.นครปฐม. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ เนื่อที่ 24 ตรว. จอดรถได้1คัน หน้าบ้าน หลังบ้าน ต่อเติมเรียบร้อยเข้าอยู่ได้เลย แถมมุ้งลวดทั้งหลัง แถมจานPsi ข้างบนต่อเพิ่มอีก1 จุด ราคา 1,500,000 บาท โทร 081-912-8883 ID58147 รหัส: #01870 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ทาวน์เฮ้าส์ ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 21/10/2015 12:34:37 ราคา: 1,500,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อ.เมือง จ.นครปฐม อำเภอ/เขต: เมืองนครปฐม จังหวัด: นครปฐม ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 24 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 120 ตรม. ห้องนอน: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 2 ห้อง URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01870

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดมิเนียมห้องริม Top View รัชดาเทอเรส พหลโยธิน 24 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286792
2019-11-28 16:53:52.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 12000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1200000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland