ราคา 2000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57224.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-27 23:26:30.0
เลขที่ประกาศ: 286751
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID - 192427 A Space Play Ratchada - Sutthisarn (เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่? 34.95 ตร.ม. ชั้น8 เฟอร์นิเจอร์ครบ ขาย 2,000,000 บาท สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@Easyhomeland ID - 192427 A Space Play Ratchada - Sutthisarn (A Space Play Ratchada-Sutthisan) 1 bedroom, 1 bathroom Area 34.95 sq.m., floor 8 fully furnished Selling 2,000,000 baht Please contact 0819128883 Line: @Easyhomeland รหัส: #02427 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 04/10/2019 13:46:15 ราคา: 2,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตั้งอยู่บน 100-116 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวง สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310 อำเภอ/เขต: เขตห้วยขวาง จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 34.95 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 34.95 ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สิ่งอำนวยความสะดวกที่ A Space Play Ratchada - Sutthisarn (เอ สเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿35 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿350 ต่อ ตรม. สถานที่ใกล้เคียง ท็อปส์เดลี่ (โชคชัย 4) ห่างจากคอนโด 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที) ไดมอนด์สแควร์ ? 3.2 กิโลเมตร (ขับรถ 15 นาที) ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (โชคชัย 4) ? 3.2 กิโลเมตร (ขับรถ 15 นาที) สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก ? 3.3 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที) พาร์คพลาซ่า ? 3.9 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02427