ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88235.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 37
โครงการ Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

Ratchapong Jarusintupong
0955695528
2020-12-02 16:01:11.0
เลขที่ประกาศ: 316858
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ 85.24 ตรม. 2 ห้องนอน ห้องเปล่า

:: จุดเด่น ::
ห้องเปล่า ตกแต่งสะดวกได้ตามใจ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 85.24 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 37 จากทั้งหมด 44 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

- เจ้าของโครงการ : ศุภาลัย
- จำนวน 1 อาคาร
- สูง 44 ชั้น รวม 660 ยูนิต
- ที่อยู่: เพชรบุรีตัดใหม่ แขวง บางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.742949,100.588961

ราคา: 7,500,000 บาท

สนใจติดต่อ : รัชพงศ์
Line ID : 0955695528
Email : J.ratchapong1989@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ratchapong Jarusintupong 0955695528
Line: Max.lawbu

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 49 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด M378 Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ 73 ตรม

เลขที่: 488332
2024-06-24 17:20:14.0
Add to wishlist

Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 28000.00 บาท

PROMPT *Rent* Supalai Park Ekkamai - Thonglor - 72 sqm - #BTSEkkamai #BangkokHospital #RCA

เลขที่: 481845
2024-04-27 20:03:44.0
Add to wishlist

Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 25000.00 บาท

ขายห้อง 2 นอน ไซส์ 84 ตร.ม. วิวสวย Supalai park ekkamai-thonglor

เลขที่: 478068
2024-03-22 19:40:50.0
Add to wishlist

Supalai Park เอกมัย-ทองหล่อ (ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 84.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0918530285

ขาย 5700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7500000.00 บาท
RKD-0450 ให้เช่าคอนโด Happy Condo Ladprao 101 ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 18000.00 บาท
ขายคอนโด โครงการ HAPPY CONDO ลาดพร้าวห้องมุม ห้องขนาด 66.4 ตรม. เพียง 3.5 ล้านบาท
ขาย 3500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Emporio Place 110000 บาท 2 นอน 135 ตรม Duplex FOR RENT
เช่า 110000.00 บาท
ให้เช่า Condolette Light Convent (คอนโดเลต ไลท์ คอนแวนต์) ใกล้ BTS ศาลาแดง
เช่า 17000.00 บาท
the trust ปิ่นเกล้า ขายขาดทุน รวมค่าโอน สามารถต่อรองได้ขอให้ชอบ
เช่า 3300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด NYE by SANSIRI ขนาด 36 ตารางเมตร ชั้น 11 รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เช่า 19000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Chewathai Residence Asoke - 25900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Atlas Estate
เช่า 25900.00 บาท
RKD-0023 ให้เช่าคอนโด Residence 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาถูก - คุณ ค๊อป โทร. 097 007 5102
เช่า 15000.00 บาท
ชายราคาสุดพิเศษ Condo DENIM JATUJA ห้องใหม่มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ วิวสระว่ายน้ำใกล้ BTS มอชิต
ขาย 3190000.00 บาท
clear