ราคา 30000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 178.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 168539.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 36
โครงการ Belle Grand พระราม 9 (เบ็น แกรนด์ พระราม 9)

Ratchapong Jarusintupong
0955695528
2020-12-17 12:01:29.0
เลขที่ประกาศ: 319587
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Belle Grand พระราม 9 178 ตรม. Penthouse 2 ห้องนอน

:: จุดเด่น ::
ห้องแบบ Penthouse มีไม่กี่ห้องในแต่ละตึก
เฟอร์นิเจอร์ครบ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 178 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 36 จากทั้งหมด 36 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Belle Grand พระราม 9 (เบ็น แกรนด์ พระราม 9)

- เจ้าของโครงการ : Belle Development Company Limited
- จำนวน 8 อาคาร
- 27,34,36 และ 43 ชั้น อย่างละ 2 อาคาร รวม 1,991 ยูนิต
- ที่อยู่: พระราม 9 ซอย 3 แขวง ห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.760072,100.569425

ราคา: 30,000,000 บาท

สนใจติดต่อ : รัชพงศ์
Line ID : 0955695528
Email : J.ratchapong1989@gmail.com

สนใจติดต่อ: Ratchapong Jarusintupong 0955695528
Line: Max.lawbu

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Belle Grand พระราม 9 (เบ็น แกรนด์ พระราม 9)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Belle Grand พระราม 9 (เบ็น แกรนด์ พระราม 9)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

2 ห้องนอน แต่งสวยหรู พร้อมเข้าอยุ่ คอนโด เบ็ล แกรนด์ พระราม 9