ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ iCondo เพชรเกษม 39(ไอคอนโด เพชรเกษม39)

Niccha Living
0635293245
2021-02-16 19:18:01.0
เลขที่ประกาศ: 332124
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ราคาพิเศษ iCondo เพชรเกษม 39(ไอคอนโด เพชรเกษม39) 24 ตรม. ห้องจัดเต็ม

:: จุดเด่น ::
จัดจ้านย่านเดอะมอลบางแค แต่งจัดเต็ม
I Condo ถนนเพชรเกษม 39 ใกล้ BTS

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 24 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว สระว่ายน้ำ

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว
- เตียง + ที่นอน ขนาด 5 ฟุต
- ตู้เสื้อผ้า
- ครัวบิวด์อินท์พร้อมซิงค์ล้างจาน
- โต๊ะทานข้าว + เก้าอี้ 2 ตัว

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: iCondo เพชรเกษม 39(ไอคอนโด เพชรเกษม39) / I CONDO Petchkasem 39

ราคานี้แค่ทำเลก็คุ้มแล้ว 1.29ใกล้ BTS 500 เมตร
คอนโดย่านบางแค ใกล้ MRT สีน้ำเงิน
ไม่ต้องมีเงินดาวน์ ก็ซื้อได้ ผ่อน 6,xxx บาท
.
I condo เพชรเกษม 39 ราคาพิเศษเพียง 1.29
(ฟรี‼ค่าใช้จ่ายวันโอนกรรมสิทธิ)

จัดจ้านย่านเดอะมอลบางแค แต่งจัดเต็ม
I Condo ถนนเพชรเกษม 39 ใกล้ BTS
.
ประเภท: 1 ห้องนอน + 1 ห้องน้ำ
พื้นที่: 24 ตรม. ชั้น 8 (ทั้งหมด 8 ชั้น) อาคาร B

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- รถไฟฟ้าสีน้ำเงิน ภาษีเจริญ
- ใกล้ห้างซีคอน บางแค
- เดอะมอล์ล บางแค
- โลตัส, บิ๊กซี
- รพ.เพชรเกษม2 / รพ.เกษมราษฎร์บางแค
- รร.ราชวินิต
- วัดนิมมานรดี
- มหาลัยสยาม
- วัดปากน้ำภาษีเจริญ (หลวงพ่อสด)
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.711776,100.429468

ราคา: 1,290,000 บาท

Free !! บริการยื่นสินเชื่อ ดูแลตลอดการซื้อขาย
(ฟรี‼ค่าใช้จ่ายวันโอนกรรมสิทธิ)

สนใจติดต่อ: Niccha Living 0635293245
Line: @326obher