ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46764.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ S9 (สัมมากร เอสเก้า)

SCT realestate
0645624649
2021-06-07 21:48:17.0
เลขที่ประกาศ: 351242
รายละเอียดเพิ่มเติม
A64-010 ✨ ขายสัมมากร เอสเก้า คอนโดมิเนียม (S9) ขนาด 34 ตรม. ติด MRT บางรักใหญ่ เดินทางสะดวก [ [ขายด่วนต่ำกว่าทุน] ] ✨

เช่าคอนโด สัมมากร เอส เก้า(S9) ขนาด 34 ตารางเมตร ห้องใหญ่ ครัวแยก เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่ เพียงแต่ลาก
กระเป๋าเข้าอยู่

แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ ขนาด 34 ตารางเมตร
ห้องอาคาร D ชั้น 8 Type C ครัวปิด หันทิศเหนือเห็นวิวสระ เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้า (ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ)

ขาย ราคา 1.59 ล้านบาท ราคาต่ำกว่าราคาประเมิน คุ้มค่าสุดๆๆ❗‼

สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำระบบเกลือ ขนาด 6.5×25 เมตร
– สระว่ายน้ำเด็ก ขนาด 9×29 เมตร
– ฟิตเนส
– ห้องสมุด
– สวนหย่อมรอบโครงการ
– ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว ต่ออาคาร
– ประตู Key card
– รปภ. 24 ชม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. เอสพลานาด
2. เซ็นทรัล ทาวน์ รัตนาธิเบศร์
3. เมกา บางใหญ่
4. แยกบางพู

โซน นนทบุรี
ที่ตั้ง ถนนรัตนาธิเบศร์ ต.บางรักใหญ่ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
------------------------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณ อ้อม
โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://line.me/ti/p/aajrEumz_h
-----------------------------------------------------------------------------------------

หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
https://www.facebook.com/SCT-Realestate-107452807539596
https://www.condonayoo.com/sammakorn-s9/
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY