ราคา 29400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 87.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 337931.03 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Sindhorn Residence (สินธร เรสซิเดนซ์)

tukta
0981635997
2021-06-20 20:18:52.0
เลขที่ประกาศ: 353080
รายละเอียดเพิ่มเติม
A64-018 ขาย คอนโด สินธร ต้นสน (Sindhorn Tonson) ตึก A ชั้น 10 ขนาด 87 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Luxury Condominium

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 87 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 17 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully Furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Sindhorn Residence (สินธร เรสซิเดนซ์) / Sindhorn Residence
- สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Sindhorn Tonson (สินธร ต้นสน)
- ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส
- สวนหย่อม พื้นที่จัดบาร์บีคิว wi-fi

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ท็อปส์มาร์เก็ต (ออลซีซั่นเพลส) ห่างจากคอนโด 800 เมตร (ขับรถ 4 นาที)
- เลมอนฟาร์ม – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
- เดอะปอร์ติโก – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
- เอ็มบาสซี่พาร์คพลาซ่า – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
- วิลล่ามาร์เก็ต (หลังสวน) – 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.736,100.546

ราคา: 29,400,000 บาท

สนใจติดต่อ: tukta 0981635997
Line: @numberone.re
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
คลิ๊กลิ้งค์ : https://lin.ee/AaFfmZg
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้