ราคา 7950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 172826.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Via BOTANI (เวีย โบทานี)

Billionbproperty
0821877537
2021-08-10 13:29:31.0
เลขที่ประกาศ: 362831
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Via BOTANI 46.69 ตรม. ใจกลางสุขุมวิท.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 46.69 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Via BOTANI (เวีย โบทานี) / Via BOTANI

- 1ห้องนั่งเล่น
- คอนโดมีสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ที่จอดรถ, สัญญาณ Wi-Fi พื้นที่ส่วนกลาง, ห้องออกกำลังกาย, สระว่ายน้ำ และสวนสาธารณะ
- มีระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง รปภ. และ กล้องวงจรปิด

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ห้างสรรพสินค้า และแหล่งอำนวยความสะดวกที่ใกล้เคียง
- วิลล่ามาร์เก็ต (สุขุมวิท 49)
- สุขุมวิท 39 คอมเพล็กซ์
- เดอะแมนเน่อร์
- แมกซ์ แวลู ทันใจ (เรนฮิลล์ ชั้น L1)
- ศูนย์การค้าดิเอ็มโพเรี่ยม
โรงพยาบาลที่ใกล้เคียง
- โรงพยาบาลพร้อมมิตร
สถานศึกษาที่ใกล้เคียง
- โรงเรียนนานาชาติเออร์ลี่เลิร์นนิ่งเซ็นเตอร์
- โรงเรียนอนุบาลนานาชาตินิวแบมบิโน
- ดิอเมริกันสคูลออฟแบงค์ค็อก
- โรงเรียนอนุบาลอัสสรัตน์ (ไอวี่บาวนด์)
- โรงเรียนอนุบาลนานาชาติคิดส์คิงดอม
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.731433,100.57465

ราคา: 7,950,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Via BOTANI (เวีย โบทานี)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร