ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 117142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ทีล สาทร-ตากสิน กรุงเทพมหานคร Teal Satorn Taksin Bangkok

คุณภัทร
0826153299
2021-10-31 16:30:46.0
เลขที่ประกาศ: 374567
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ทีล สาทร-ตากสิน กรุงเทพมหานคร Teal Satorn Taksin Bangkok 35 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 27 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
โซฟา เฟอร์นิเจอร์ ทั้งหมด ชุดครัว บิวท์อิน

ห้องพร้อมอยู่ ราคาสามารถต่อรองได้

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
7-11 ~ 160 เมตร
Platform วงเวียนใหญ่~ 700 เมตร
ตลาดเจริญรัถ~ 400 เมตร
ตลาดวงเวียนใหญ่ ~ 450 เมตร
Big C อิสรภาพ ~ 1.6
Sena Fest เจริญนคร ~ 1.6 กม.
The Mall ท่าพระ ~ 1.9
Icon Siam ~ 2.6 กม.
โรบินสัน บางรัก ~ 2.9 กม.
Asiatique the Riverfront ~ 3.4 กม.
Silom Complex ~ 5.1 กม.
แม็คโคร สาทร ~ 5.7 กม.
เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 3 ~ 7 กม.
ร.พ.สมิตเวช ธนบุรี ~ 900 เมตร
ร.พ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า ~ 1.5 กม.
ร.พ.เลิดสิน ~ 3.8 กม.
ร.พ.เซนต์หลุยส์ ~ 3.6 กม.
ร.พ.เจริญกรุงประชารักษ์ ~ 3.9 กม.
ร.พ. BNH ~ 5 กม.
ร.พ.กรุงเทพคริสเตียน ~ 5 กม.
รร.สตรีกุหลาบธนบุรี ~ 650 เมตร
รร.จรวยพรวิทยา ~ 450 เมตร
รร.มณีวิทยา ~ 1 กม.
รร.นานาชาติอินเตอร์เนชั่นแนลไพโอเนียรส ~ 1.1 กม.
ม.ราชภัฏสมเด็จเจ้าพระยา ~ 2.0 กม.
ร.ร.อัสสัมชัญ (บางรัก) ~ 3 กม.
รร.ศึกษานารี ~ 1.8 กม.
ร.ร.กรุงเทพคริสเตียน ~ 3.5 กม.
ร.ร.นานาชาติโชรส์เบอรี่ กรุงเทพ ~ 3.4 กม.
สน.บางยี่เรือ ~ 1.6 กม.
ปณ.วงเวียนใหญ่ ~ 1.2 กม.

สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
– รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
– สวนหย่อม, Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.720048,100.492673