ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89655.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

น้อง
0868972827
2014-09-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 37461
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Fuse ตากสิน-สาทร ติด BTS วงเวียนใหญ่ ผ่อนเพียง 3,759 ต่อเดือน
ขายไม่แพง ทำเลอยู่ใกล้สาทร ทำเลดี ปี 55 สร้างเสร็จ สนใจติดต่อ monrudee.nong@gmail.com หรือ 0868972827 น้อง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ Fuse ตากสิน-สาทร ติด BTS วงเวียนใหญ่ ผ่อนเพียง 3,759 ต่อเดือน - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 37461
2014-09-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

น้อง

0868972827

ขาย 2600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2600000.00 บาท
เช่าคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 1 ห้องนอน ห้องตกแต่งเรียบง่าย
เช่า 14500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Rent it Bkk Rentitbkk
เช่า 22000.00 บาท
NC361 ให้เช่าลุมพินีเพลส พระรามเก้า ตึก C ชั้น 6 ค่าเช่า 14500 บาท
เช่า 2450000.00 บาท
ขายคอนโด แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ติดไอคอนสยาม
ขาย 160000001.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Supalai City Resort รัชดา-ห้วยขวาง ชั้น 5 ขนาด 32 ตรม. ราคา 10000