ราคา 2350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

Polagent
0859549364
2021-12-09 12:32:38.0
เลขที่ประกาศ: 378698
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เฟอร์บิวท์อินทั้งห้อง ลุมพินี พาร์ค พระราม 9-รัชดาภิเษก 26.36 ตรม. บรรยากาศ ในโครงการร่มรื่นน่าอยู่

:: จุดเด่น ::
คอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา เป็น คอนโด High rise สูง 24 ชั้น 2 อาคาร ถูกออกแบบให้ตรงตามคอนเซ็ปต์ ของคำว่า พาร์ค เพราะที่นี่ บรรยากาศ ในโครงการร่มรื่นน่าอยู่ สระว่ายและห้องฟิตเนส อยู่ที่ ชั้น 6 ระหว่างสองอาคาร ในจุดชมวิวที่สวยงาม และก็กว้างขวาง อีกทั้งยังมีระบบรักษาความปลอดภัยอย่างดีเยี่ยม ทั้งลิฟท์โดยสารล็อคชั้น เจ้าหน้าที่ รปภ.และกล้องวงจรปิด ตลอด 24 ชั่วโมง หาของกินก็สะดวกเพราะใกล้ทั้งร้านอาหารในย่าน RCA

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26.36 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 24 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
แอร์ 2 เครื่อง,
✅TV 1 เครื่อง
✅ตู้เย็น 1 เครื่อง
✅ เครื่องทำน้ำอุ่น
✅ เตียง+ที่นอน 5 ฟุต
✅ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน
✅เคาท์เตอร์ครัวบิวท์อิน
✅ ชั้นวางทีวี บิวท์อิน
✅ โซฟา
✅โต๊ะเครื่องแป้ง บิวท์อิน
✅ ม่าน

ขาย คอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม9- รัชดา
ขนาด 26.36 ตร.ม. แต่งสวย เฟอร์บิวท์อินทั้งห้อง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
✨รพ. ปิยะเวท
✨ รพ.พระราม9
✨ รพ.กรุงเทพฯ พระราม9
✨ โรงเรียนนานาชาติ โชรส์เบอร์รี่
✨ Show DC
✨ RCA
✨ เซ็นทรัลพระราม9
✨ ฟอร์จูนทาวน์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.752,100.586

ราคา: 2,350,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
✅สระว่ายน้ำ ที่ชั้น 6
✅ฟิตเนส ที่ชั้น 6
✅มีการรักษาความปลอดภัย (รปภ.)
✅CCTV และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
✅สนามเด็กเล่น
✅ลิฟท์แบบล็อคชั้น
✅เข้า-ออกโครงการ ด้วยระบบ Access Card
✅ที่จอดรถทั้งนอกอาคารและใต้อาคาร

สนใจติดต่อ: Polagent 0859549364
Line: 0859549364
https://line.me/ti/p/ubrHNcSRfI

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 57 ประกาศ

ST12551 - The Capital Eakamai - Thonglor - BTS Thong Lo - BTS Ekkamai - Camillian Hospital

เลขที่: 495674
2024-08-21 22:02:33.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

เลขที่: 495664
2024-08-21 21:23:20.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

ขาย คอนโด ทีซี กรีน พระราม9 40 ตรม. ราคาไม่แพง 79750 ต่อ ตรม

เลขที่: 363985
2021-08-17 22:47:25.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

กฤตชัย (ปาร์ค)

0882491516

ขาย 3190000.00 บาท

For Rent The Capital Ekamai-Thonglor Condominium ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ

เลขที่: 352084
2021-06-15 11:23:23.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Paeratchada

0639769888

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2350000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ prasanmit | ประสานมิตร - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb
เช่า 15000.00 บาท
P10CR2301060 ให้เช่า สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท-Siri Residence Sukhumvit 3 ห้องนอน 168 ตรม.
เช่า 80000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Noble Refine Sukhumvit 26 - 62000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nid Nid
เช่า 62000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Onnut - Lat Krabang 2 ติดถ.อ่อนนุช ใกล้แอร์พอร์ตลิงค์บ้านทับช้าง
เช่า 8500.00 บาท
ขายด่วน คอนโดแอร์ลิงค์ เรสซิเดนซ์ ห้อง40 ตร.ม. 1.7 ล้านบาท
ขาย 1700000.00 บาท
ด่วนให้เช่าคอนโด 7000 ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ City Home Srinakarin ห้องสวย พร้อมอยู่
เช่า 7000.00 บาท
ขาย Centric Huai Khwang Stationห้องตกแต่งสวย มีให้ครบครัน
ขาย 3800000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม (วิภาวดีรังสิต 16) | Chokchai Ruammit Condominium - 1600000 บาท ติดต่อคุณ koi
ขาย 1600000.00 บาท
ขาย คอนโด วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง และไม่มีทางขึ้นตึกใหม่ได้ พร้อมเข้าอยู่ Nye by Sansiri 36 ตรม. ราคาปกติ 4.9 ล้าน. ลดห้าแสน
ขาย 4200000.00 บาท
clear