ราคา 12000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 342.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ The Parkland Grand Taksin

มัทนา
0805965799
2022-12-20 18:20:31.0
เลขที่ประกาศ: 423165
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโด วิวสวย ฟิกที่จอดรถ THE PARKLAND GRAND ตากสิน 35 ตรม. เดินไปรถไฟฟ้าสถานีตลาดพลูได้

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร เอ
- ชั้นที่ 23 จากทั้งหมด 34 ชั้น
- วิว เมือง
ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ แอร์2 น้ำอุ่น เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน
:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: THE PARKLAND GRAND ตากสิน / The Parkland Grand Taksin

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.716339,100.480607

เช่า 12,000 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน
ติดต่อ น้ำทิพย์ : 0618058215/0 6 1 8 0 5 8 2 1 5
L i n e I D : @846jhkla
https://lin.ee/323cblH

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Parkland Grand Taksin

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Parkland Grand Taksin

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย คอนโด The Parkland Grand Taksin 54 ตรม. 1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space fix

เลขที่: 487306
2024-06-15 23:02:04.0
Add to wishlist

The Parkland Grand Taksin