ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ Aspire รัตนาธิเบศร์(แอสปาย รัตนาธิเบศร์)

Bigfive Realestate
0645624649
2023-03-17 10:25:27.0
เลขที่ประกาศ: 434257
รายละเอียดเพิ่มเติม
A66- 013 ขาย แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 ใกล้เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่
พื้นที่ 25 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นที่ 10 วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียงหันตะวันออกรับแดดช่วงเช้านิดเดียว สายแดดก็ไม่ส่องเข้าห้อง เพราะฉะนั้นห้องไม่ร้อนมาก
มีลมพัดเย็นตลอดวัน ที่สำคัญมองเห็นวิวสระน้ำ และ BTS
เครื่องอำนวยความสะดวก
– ครัวบิ้วอิน
- เตาไฟฟ้า
- ไมโครเวฟ
- เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
- เตียงพร้อมที่นอน 5 ฟุต
- โซฟา
- ตู้เย็น
- ตู้เสืัอผ้าบิ้วอิน
- สมาทร์ทีวี
- เฟอร์นิเจอร์อื่นๆบิ้วอินทั้งชุด ของ SB ( ค่าเฟอร์ 3 แสนแล้วค่ะ คุ้มสุด)
- ชุดโต๊ะทานข้าวบิ้วอิน + เก้าอี้
- ติดผ้าม่าน
- แอร์ห้องนอน 1 เครื่อง
- ติดเวอร์เปเปอร์ทั้งห้อง
ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ค่ะ

ขายขาดทุน 1.60 ล้านบาท ราคาดีมาก
พร้อมช่วยเรื่องสิ้นเชื่อ

สิ่งอำนวยความสะดวก
1.Lobby เปิดรับวิวกว้าง 360 องศา
2.สวนส่วนกลางขนาดใหญ่ 2 ไร่
3.สระว่ายน้ำระบบเกลือ ความยาว 25 เมตร
4.180 Degree Indoor
5.ฟิตเนส
6.ลานสันทนาการกลางแจ้ง
7.อาคารจอดรถแยกส่วน
8.Access Card Control
9.CCTV
10.ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. แยกนนทบุรี
2. ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์
3. เอสพลานาดรัตนาธิเบศร์
4. สะพานพระนั่งเกล้า
5. บิ๊กซี
โซน นนทบุรี บางบัวทอง บางใหญ่ ปากเกร็ด
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
☎ โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://lin.ee/J64vmlL
เพจ : @Bigfivecondo.rent