ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ The Base Chaengwattana : เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ

Amnuay Sriyota
0970919365
2024-08-10 14:12:34.0
เลขที่ประกาศ: 494308
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ตกแต่งครบ เรียบหรู พร้อมอยู่The Base Chaengwattana : เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 30.7 ตรม.ถ.ติวานนท์ ปากเกร็ด นนทบุรี

::จุดเด่น::
1.ตกแต่ง สไตล์มินิมอล สบายตาติด Wallpaper เรียบหรู พร้อมอยู่
2.ห้องสภาพใหม่ มีอุปกรณ์เครื่องนอน เครื่องครัว ชุดรับแขก พร้อม
3.สิ่งอำนวยความสะดวกและความปลอดภัยอยู่ในเกณฑ์ดีถึงดีมาก
4.สิ่งแวดล้อมดี เดินทางสะดวกหลายเส้นทาง ทั้งทางด่วน รถไฟฟ้า รถส่วนตัวและรถประจำทาง

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 30.7 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารทาวเวอร์1
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 24 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
1.เตียงนอน ที่นอน ตู้เสื้อผ้า ผ้าม่าน ชุดเครื่องนอนอนอย่างดี
2.อุปกรณ์เครื่องครัว เตาไฟฟ้า ไมโครเวฟ เครื่องดูดควัน
3.เครื่องปรับอากาศ2เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น โซฟา TV ขนาดใหญ่ ในห้องรับแขก

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: The Base Chaengwattana : เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ

1.ห้อง Type Cm 30.7 ตรม.ชั้น5 Tower1
2.สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ขนาดใหญ่ ห้องออกกำลังกาย Jogging-Track บนดาดฟ้าสวนหย่อม 7-11 ห้องพักผ่อน Co-Working Space ที่จอดรถ1ห้องต่อ1คัน ค่าส่วนกลาง 35บาทต่อ ตรม.ต่อเดือน CCTV
3.การเดินทาง รถไฟฟ้าMRTสายสีชมพู (ปากเกร็ด-หลักสี่-มีนบุรี-สุวินทวงศ์) ส่วนต่อขยาย ปากเกร็ด-แคราย สายสีม่วง(ศูนย์ราชการ-มีนบุรี) โดยใช้สถานีเมืองทองธานี สถานีรพ.มงกุฏวัฒนะ ทางด่วน รถประจำทาง รถส่วนตัว

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ เมืองทองธานี โชว์รูม Mitsubishi Toyota เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ แมคโคร โลตัส โฮมโปร ม.ธุรกิจบัณฑิต ม.ปัญญาภิวัฒน์ รพ.มงกุฏวัฒนะ รพ.วิภาราม