ราคา 300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8571.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Capital Ekkamai-Thonglor

กันต์กวี ศรีโรจน์นพคุณ
0814445374
2015-02-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49810
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 1 BED ขนาด 34.80 ตร.ม. แบบ A3A ชั้น 9 ฝั่งทิศตะวันตกเฉียงเหนือ (ห้อง 906)

ราคาห้องตามหน้าสัญญา : 3,376,429 บาท ตารางเมตรละ 97,024 บาท

รายการเฟอร์นิเจอร์ที่ได้รับ :

เตียง 5 ฟุต (ไม่มีที่นอน)
ตู้เสื้อผ้า (บิวท์อิน)
ตู้วางทีวีในห้องนอน
ตู้วางทีวีในห้องรับแขก
โต๊ะทำงาน
โซฟา
ตู้วางรองเท้่าและเก็บของ
ชุดครัว เตา2หัว + Hood + Sink
โต๊ะทานข้าว และ เก้าอี้ 2 ตัว
แอร์ 2 เครื่อง
ไมโครเวฟ ** ได้เพิ่มพิเศษ
LCD 32 นิ้ว
ตู้เย็น 6 Q

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดเวลาค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด The Capital Ekkamai-Thonglor 1 ห้องนอน 34 ตร.ม. เจ้าของขายเองค่ะ - คอนโด ขายดาวน์
The Capital Ekkamai-Thonglor

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าถูก คอนโด The Capital Ekkamai-Thonglor - 33000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Chaya 081-358-1468

เลขที่: 288267
2020-05-13 14:57:34.0
Add to wishlist

The Capital Ekkamai-Thonglor

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Chaya Property

0813581468

เช่า 33000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Capital Ekkamai-Thonglor - 40000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Thitinan Thitinan

เลขที่: 184655
2016-09-12 11:30:45.0
Add to wishlist

The Capital Ekkamai-Thonglor