ราคา 9600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 213333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-11-06 14:13:30.0
เลขที่ประกาศ: 507783
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C741 Luxury Beachfront Condo Arom Wongamat For Sale
Located on the last prime beachfront land on Wongamat Beach, North Pattaya. This new building offers
rare, unobstructed ocean views that are hard to find in this area.
✅ Room Size: 45.45 sqm
✅ Price : 9.6 MB
✅ Floor: 22 (55-story building)
✅ Layout: 1 bedroom, 1 bathroom
✅ Built-in Features: Kitchen and wardrobe
Property Highlights:
✅ Newly Completed Building: Just finished this year, and this unit type is already sold out! Only 2-
bedroom units remain available.
✅ Privacy Guaranteed: Only 7 units per floor for a more exclusive living experience.
✅ Impressive High Ceilings: 3-4 meters for a spacious, open feel.
✅ Single Building: 55-story tower for a dynamic yet intimate community.
Prime Location:
• Central Wongamat Beach Village (3 minutes)
• Terminal 21 Pattaya (6 minutes)
• Central Beach Pattaya (12 minutes)
——————————
ขาย คอนโด อารมณ์ วงศ์อมาตย์ (AROM WONGAMAT) วิวทะเล
คอนโด High Rise ติดหาดวงศ์อมาตย์ วิวทะเล ทุกยูนิต ตอนนี้ตึกเพิ่งเสร็จ 1 ห้องนอนของทางโครงการขายหมดแล้วค่ะ
*******ห้องนี้ TQ*****
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า ครบ ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น
ขนาด: 45.45 ตรม. ชั้น: 22 วิวทะเล พร้อมระเบียง
ส่วนกลาง: สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนในโครงการ มุมผักผ่อน ที่จอดรถ CCTV 24/7 Security Gard.
ทำเล : WONGAMAT)
คอนโด High Rise

ขาย 9.6 ล้านบาท ค่าโอน 50/50*******ห้องนี้ TQ*****
—————————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อารมณ์ วงศ์อมาตย์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อารมณ์ วงศ์อมาตย์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

C741 ขาย คอนโด AROM WONGAMAT วิวทะเล 1 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า ครบ

เลขที่: 507783
2024-11-06 14:13:30.0
Add to wishlist

อารมณ์ วงศ์อมาตย์

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 9600000.00 บาท

C714 ขาย คอนโด Arom Wongamat 1 ห้องนอน วิวทะเลพัทยา

เลขที่: 503738
2024-10-09 15:15:14.0
Add to wishlist

อารมณ์ วงศ์อมาตย์

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 7990000.00 บาท

อารมณ์ วงอมาตย์ คอนโดติดหาดบนที่ดินผืนสุดท้ายของหาดวงอมาตย์ พัทยา 1 ห้องนอน 38 ตรม.

เลขที่: 374805
2021-11-02 21:05:19.0
Add to wishlist

อารมณ์ วงศ์อมาตย์

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

รัตนรัตน์ ขุนสนิท

0958590282

ขาย 7065000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 9600000.00 บาท
For Rent Apple Condo ห้องสวย กว้าง คุ้มราคา
เช่า 7000.00 บาท
คอนโด ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ให้เช่า 1 BED ใกล้BTS เอกมัย 350เมตร
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เดอะทรี อ่อนนุชสเตชั่น The Tree Onnut Station ห้องสวยตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
เช่า 16500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Royal Navin Tower - 4200000 บาท ติดต่อคุณ Naruethai Laokamol
ขาย 4200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค (สุขาภิบาล 1) | Lumpini CondoTown Bangkhae - 1190000 บาท ติดต่อคุณ pinya
ขาย 1190000.00 บาท
ขาย Plum Condo Ladprao 101 ชั้นที่5 ตึกF 1.1ล้านบาท พร้อมผู้เช่าสัญญา1ปี7000บาทต่อเดือน Yield 7.6%
ขาย 1100000.00 บาท
ขายด่วน!คอนโดสาธรเฮ้าส์ ติดbtsสุรศักดิ์/74.66ตรมพร้อมที่จอดรถส่วนตัว/ชั้น19ห้องมุม3ด้านวิวแม่น้ำเจ้าพระยา///2นอน 1น้ำ//มือแรกไม่เคยอยู่//พร้อมเฟอร์อย่าางดี - คอนโด ขาย
ขาย 6999900.00 บาท
ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส เจริญนคร 37 ชั้น 32 (AOL-F82-2107004351)
ขาย 4800000.00 บาท
ขายคอนโด The Niche รัชดา-ห้วยขวาง ขนาด 35 ตรม ชั้น 5 ราคา 2,150,000 ล้านบาท 0979495559
ขาย 2150000.00 บาท
clear