ค่าเช่า 17000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 8
โครงการ The Line จตุจักร - หมอชิต (เดอะ ไลน์ จตุจักร-หมอชิต)

Yoknew Property
0973257019
2025-02-04 01:47:19.0
เลขที่ประกาศ: 519714
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
― พื้นที่ขนาด 27 ตร.ม.
― ห้องแยกพื้นที่ห้องนอนและห้องนั่งเล่นเป็นสัดส่วน ห้องน้ำอยู่ภายในห้องนอน พื้นที่ครัวเปิดติดกับระเบียง
ใกล้ BTS หมอชิต

เช่าราคา 17,000 บาท*

Location :
Central ลาดพร้าว, Union Mall, เมเจอร์รัชโยธิน
ร.ร.หอวัง, ม.เซนต์จอห์น , ม.ราชภัฎจันเกษม, ม.เกษตรศาสตร์
รพ.เปาโล

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent
#ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#TheLineJatujak

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Line จตุจักร - หมอชิต (เดอะ ไลน์ จตุจักร-หมอชิต)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Line จตุจักร - หมอชิต (เดอะ ไลน์ จตุจักร-หมอชิต)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo The Line Jatujak ใกล้ BTS หมอชิต 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องแบ่งพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน เช่าราคา 17,000 บาท
เช่า 17000.00 บาท
[เจ้าของขายเอง] คอนโด 1 ห้องนอน Aspire สาทร-ตากสิน Timber Zone เพียง 64,xxx ต่อ ตร.ม. - คอนโด ขาย
ขาย 260000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 Happy Condo , 37 ตรม., 1นอน ใกล้ ด่วนลาดพร้าว
เช่า 10000.00 บาท
ขาย แอสปาย สาทร-ตากสิน Brick Zone ชั้น 7 ตึก B ขนาดห้อง 28 ตรม
ขาย 1700000.00 บาท
JCS586 ขาย คอนโด 2นอน14.2ล Ashton จุฬา-สีลม 55 ตรม.
ขาย 14200000.00 บาท
ขายคอนโด ฌ็องเซลิเซ่ อเวนิว (Champs Elysees Avenue) ตึก A ชั้น 5 1 น 1 น้ำ 32.82 ตร.ม. ราคา 1,090,000 บาท (โอนฟรี)
ขาย 1090000.00 บาท
A64-131 ✨ ขายราคาต่ำกว่าตลาด!!! คอนโด ริทึ่ม พหล-อารีย์ (Rhythm Phahol-Ari)ใกล้รถไฟฟ้า BTS อารีย์✨
ขาย 3700000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Sense Phaholyothin | sense พหลโยธิน | เซนส์ พหลโยธิน | เซนส์ Phaholyothin - 3300000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 3300000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดีคอนโด อ่อนนุช-พระราม9 - 80000 บาท ติดต่อคุณ Nanchai Ekkatham
ขาย 80000.00 บาท
OA-0347 ขาย M Ladprao (เอ็ม ลาดพร้าว) ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมอยู่
ขาย 4400000.00 บาท
clear