ราคา 1350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61363.64 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The TEAK บางนา-ตาด

Kung Cepitalone.in.th
027475188
2013-10-25 14:04:53.0
เลขที่ประกาศ: 61129
รายละเอียดเพิ่มเติม
THE TEAK BANGNA-TRAD ที่ตั้งโครงการ : ซอยบางนา-ตราด 13 (ซอยเชลียง 1/1) ถนนบางนา-ตราด (ฝั่งขาออก) กม.2 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร ห่างจากถนนบางนา-ตราด ประมาณ 20 เมตร ประเภทโครงการ: คอนโดมิเนียม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ สูง 7 ชั้น จำนวน 1 อาคาร เนื้อที่โครงการ: 3 งาน 31 ตารางวา ประเภทห้อง: 1-2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย: 22.5-75.5 ตารางเมตร จำนวนห้อง: ประมาณ 79 ยูนิต คาดว่าก่อสร้างแล้วเสร็จ: ประมาณ ธันวาคม พ.ศ. 2556 ราคาเริ่มต้น: 1.09 ล้านบาท เจ้าของโครงการ: บริษัท แอล เค เอช ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด ขาย THE TEAK BANGNA-TRAD จอง+ทำสัญญาวันนี้ ฟรี Ipad Mini

วันที่เริ่มโครงการ:
2012-12-30 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The TEAK บางนา-ตาด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The TEAK บางนา-ตาด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital living

เลขที่: 205262
2017-08-23 12:59:37.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Capital living

0979696229

เช่า 8500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1690000 บาท ติดต่อคุณ กันยาวีร์ กำธรศิริวัฒน์

เลขที่: 77257
2014-01-04 10:04:44.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

กันยาวีร์ กำธรศิริวัฒน์

0818111024

ขาย 1690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1350000 บาท ติดต่อคุณ Kung Cepitalone.in.th

เลขที่: 61129
2013-10-25 14:04:53.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

Kung Cepitalone.in.th

027475188

ขาย 1350000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1350000 บาท ติดต่อคุณ chamaiporn sinwatthanakasem

เลขที่: 59650
2013-10-19 14:11:32.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

chamaiporn sinwatthanakasem

0846624646

ขาย 1350000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตราด - 1350000 บาท ติดต่อคุณ Kung Capitalone

เลขที่: 54956
2013-10-03 16:06:23.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

Kung Capitalone

027475188

ขาย 1350000.00 บาท

THE TEAK BANGNA-TRAD จอง+ทำสัญญาวันนี้ ฟรี Ipad Mini

เลขที่: 53903
2013-09-30 14:12:20.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Kung Capitalone

027475187

ขาย 1690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1690000 บาท ติดต่อคุณ Kung Capitalone

เลขที่: 53902
2013-09-30 14:11:36.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Kung Capitalone

027475187

ขาย 1690000.00 บาท

เลขที่: 49544
2013-09-15 12:37:02.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

chamaiporn sinwatthanakasem

0846624646

ขาย 1350000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1290000 บาท ติดต่อคุณ chamaiporn sinwatthanakasem

เลขที่: 48591
2013-09-12 14:47:27.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

chamaiporn sinwatthanakasem

0846624646

ขาย 1290000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1290000 บาท ติดต่อคุณ ชไมพร

เลขที่: 47538
2013-09-08 11:35:30.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ชไมพร

0846624646

ขาย 1290000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1500000 บาท ติดต่อคุณ chamaiporn sinwatthanakasem

เลขที่: 46326
2013-09-04 15:51:06.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

chamaiporn sinwatthanakasem

0846624646

ขาย 1500000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The TEAK บางนา-ตาด - 1550000 บาท

เลขที่: 37642
2013-08-07 14:53:41.0
Add to wishlist

The TEAK บางนา-ตาด

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

chamaiporn sinwatthanakasem

0846624646

ขาย 1550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1350000.00 บาท
ขาย คอนโด Remix1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องมุม ตกแต่งครบ ราคาลดเป็นแสน
ขาย 9100000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด The Saint Residences ลาดพร้าว 30 ตรม. ราคาดี ตกแต่งสวยงาม เฟอร์นิเจอร์ให้ครบมากๆ พร้อมอยู่สุดๆ...
เช่า 13500.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ขาย คอนโด The Plattinum fashion mall condominium 44.81 ตรม. 1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking lot
ขาย 3638300.00 บาท
ขาย คอนโด Le Rich Rama3 78.59 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ 1 นั่งเล่นใหญ่มาก 1 ระเบียง 1 ครัว 1 จอดประจำ
ขาย 3156800.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1590000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 1590000.00 บาท
ขายThe Address Sathorn ห้อง 56 ตร.ม. แต่งสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS St.Louis ราคาต่ำกว่าตลาด
ขาย 7900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน Q House สุขุมวิท 79 30 ตรม. ลดสู้โควิด ราคาดีมากในย่านนี้
เช่า 10000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Mori Haus - 16470000 บาท ติดต่อคุณ nongmink best
ขาย 16470000.00 บาท
clear