ราคา 190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5757.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Metro sky phaholyothin | เมโทร สกาย พหลโยธิน | Metro sky พหลโยธิน | เมโทร สกาย phaholyothin

ณัฐพล ใจอินผล
0877978904
2015-02-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 71588
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตึก B (MOFF Design) ชั้น17 ห้อง B1705 แบบ 1Bedroom ทิศตะวันออก ไม่มีตึก C บัง
ขนาดห้อง 27 ตารางเมตร+ MOFF DESIGN ประมาณ 6 ตารางเมตร. เพดานสูง 4 เมตร

ของแถม
1.วอลล์เปเปอร์
2.ส่วนเตรียมอาหาร (Pantry)
3.เครื่องปรับอากาศ 9,000 BTU 3 เครื่อง
4.ฉากกั้นอาบน้ำ (Temper Glass)
5 ฝักบัวอาบน้ำ (Rain Shower)
6.Digital Door Lock
7.ชุดตกแต่งภายใน.แบบ MOFF Design
8. พื้นลามิเนด

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 087-7978904

http://www.pf.co.th/condominium/metrosky/pahonyothin/overview.php

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Metro sky phaholyothin | เมโทร สกาย พหลโยธิน | Metro sky พหลโยธิน | เมโทร สกาย phaholyothin

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Metro sky phaholyothin

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดMetro sky พหลโยธิน ซอยอินทมระ14

เลขที่: 31656
2013-07-23 07:56:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

เอื้อมลดา เอี่ยมสำอางค์

081-1715344,081-3768510