ราคา 110000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

wilaiwan Lunlawong
0819370295
2013-12-11 14:08:46.0
เลขที่ประกาศ: 73057
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายโอนสิทธิ์บ้านเอื้ออาทรร่มเกล้า 2 อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 34 ห้องชุด 33 ตารางเมตร ผ่อนกับ ธอส. มา 4 ปี 8 เดือน ห้องติดเหล็กดัดมุ่งลวดเรียบร้อยแล้ว พร้อมปูกระเบื้องระเบียงหลัง ขายขาดทุนราคาถูกสุดๆๆ ขายเพราะย้ายบ้านและที่ทำงาน สนใจติดต่อ 081-9370295 ด่วน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ซอยสุขุมวิท 48/3 ใกล้ BTS อ่อนนุช Condo Sukhumvit condo for bts onnut - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 110000.00 บาท ติดต่อคุณ wilaiwan Lunlawong

เลขที่: 73057
2013-12-11 14:08:46.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

wilaiwan Lunlawong

0819370295

ขาย 110000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 110000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Aspire พระราม 4 - 2300000 บาท ติดต่อคุณ woravich suewongprayoon
ขาย 2300000.00 บาท
Ideo Mobi Sukhumvit 81 ห้องเปล่า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวไม่บล็อค หายากตึกนี้วิวแบบนี้
ขาย 6200000.00 บาท
ขาย คอนโด THE BASE สุขุมวิท 77 30.18 ตรม. ห้องมุมหายาก ห้องสวยวิวสวย
ขาย 2920000.00 บาท
คอนโดต้องการขาย แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีกรุงธนบุรี ซอย ราษฎร์ร่วมเจริญ คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก